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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 
 

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan amefanya 

uhamisho na uteuzi wa viongozi kama ifuatavyo: 

 

A. Uhamisho wa Naibu Mawaziri 

 

i. Mhe. David Ernest Silinde amehamishwa kutoka Wizara ya Mifugo na 

Uvuvi kwenda kuwa Naibu Waziri wa Kilimo na Mhe. Alexander Pastory 

Mnyeti atakuwa Naibu Waziri wa Mifugo na Uvuvi. 

 

B. Uteuzi wa Katibu Mkuu 

 

Amemteua Balozi Mhandisi Aisha Amour kuwa Katibu Mkuu wa Wizara ya Ujenzi. 

 

C. Uteuzi wa Wajumbe wa Wizara ya Mipango 

 
Kwa mamlaka aliyopewa chini ya Kifungu cha 5 (1) (c) cha Sheria ya Tume ya 

Mipango Na. 1 ya mwaka 2023 amewateua wafuatao kuwa wajumbe wa Tume ya 

Mipango: 

 

1) Balozi Ombeni Yohana Sefue – Katibu Mkuu Kiongozi mstaafu 

 
2) Bw. Omar Issa – Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi ya TANESCO na Mkuu 

wa Chuo cha Nelson Mandela.  

                              

3) Balozi Ami Ramadhan Mpungwe – Balozi Mstaafu na Mjasiriamali. 

 

4) Bi. Maryam Salim – Meneja Mkazi wa Benki ya Dunia nchini Cambodia. 
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